



Taarifa kwa Waajiri na Wanachama wa NSSF

Kwa mujibu wa sheria, waajiri na wanachama wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF) wanatakiwa kuleta michango yao NSSF kabla ya tarehe ya mwisho wa mwezi ili kuepuka adhabu.

Kwa kuzingatia kuwa tarehe za mwisho wa mwezi wa Septemba zitaangukia siku za mapumziko ya mwisho wa wiki, NSSF inapenda kuwajulisha waajiri kuwa ofisi zake zitakuwa wazi siku za Jumamosi tarehe 29 Septemba 2018 na Jumapili tarehe 30 Septemba 2018 **kuanzia saa 2:00 asubuhi mpaka 11:00 jioni ili kuwawezesha waajiri kutekeleza wajibu wao kisheria.**

Imetolewa na:
NSSF



Boresha Maisha Yako
NSSF KWANZA
Jiunge Nasi.