



TAARIFA KWA UMMA

MSAMAHA KWA WAAJIRI WALIPA MICHANGO

SHIRIKA LA TAIFA LA HIFADHI YA JAMII LINAPENDA KUWATANGAZIA WAAJIRI PAMOJA NA WADAU WOTE KWAMBA LIMETOA MSAMAHA MAALUM KWA WAAJIRI WOTE WANAODAIWA MALIMBIKIZO YA MICHANGO PAMOJA NA ADHABU (TOZO). MSAMAHA HUU NI KWA KIPINDI CHA MIEZI MIWILI KWA UTARATIBU UFUATAO;

- a) WAAJIRI WATAKAOLIPA MALIMBIKIZO YAO YA MICHANGO NDANI YA MWEZI MEI NA JUNI 2017 WATASAMEHEWA TOZO LA MALIMBIKIZO HAYO KWA ASILIMIA MIA MOJA (100%)
- b) WAAJIRI WATAKAO LIPA TOZO (PENALTIES) WANAZODAIWA NA SHIRIKA KWA ASILIMIA HAMSINI (50%), NDANI YA KIPINDI HIKI WATASAMEHEWA ASILIMIA HAMSINI (50%) YA TOZO ILIYOBAKI

UTEKELEZAJI WA MSAMAHA HUU UTAANZA TAREHE 2 MEI, 2017 NA KUISHIA TAREHE 30 JUNI 2017.



Boresha Maisha Yako
NSSF KWANZA
Jiunge Nasi.

