



UHAKIKI WA PENSHENI



Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF) linawakumbusha wastaafu wote wanaopokea pensheni za kila mwezi (monthly pension) kuwa, zoezi la uhakiki wa wastaafu wote lililoanza Jumanne tarehe 27/12/ 2016 linatarajiwa kumalizika tarehe 31/01/2017.

Kama wewe ni mstaafu na unapokea pensheni ya kila mwezi (monthly pension) kupitia vituo vya Posta zote nchini, kwenye akaunti yako binafsi (individual account), Benki ya Posta (Tanzania Postal Bank) unatakiwa kufika ofisi za NSSF zilizo karibu nawe popote Tanzania, kwa ajili ya uhakiki wa taarifa zako. Kwa wale walioko Unguja na Pemba, wafike ofisi za Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii Zanziba (ZSSF) watahudumiwa hapo.

Unatakiwa kuwa na picha mbili zilizopigwa hivi karibuni (current Passport size photo), Kadi ya kuchukulia pensheni (Pension coupon) na kitambulisho chochote kama kadi ya mpiga kura, Pasi ya kusafiria, kadi ya benki, n.k
Baada ya zoezi hili, ni wale tu watakaokuwa wamekamilisha uhakiki ndio, watakaoendelea kupata pensheni zao za kila mwezi.

Tafadhali zingatia na tekeleza kwa wakati.

Imetolewa na,

SHIRIKA LA TAIFA LA HIFADHI YA JAMII

